“USNADOL EXTRA 3 thành phần- Para 325mg+Guaiphenesin 200mg+Phenylephrine 5mg- Giảm đau đầu giảm tắc nghẽn và áp lực xoang mũi Giúp long đàm” đã được thêm vào giỏ hàng. Sản phẩm đã chọn
Giảm giá!
RUMEDOL Cold & Flu 3 thành phần điều trị úm ớn lạnh-Đau Đầu-Hạ Sốt-Nghẹt Mũi Hộp 10 vỉ x 10 viên nang cứng
85.000 ₫Giá gốc là: 85.000 ₫.79.500 ₫Giá hiện tại là: 79.500 ₫. / Mua từ 5h giá 78K