“USNADOL EXTRA 3 thành phần- Para 325mg+Guaiphenesin 200mg+Phenylephrine 5mg- Giảm đau đầu giảm tắc nghẽn và áp lực xoang mũi Giúp long đàm” đã được thêm vào giỏ hàng. Sản phẩm đã chọn
Giảm giá!
(Bán theo Lốc 10 hộp) Alverin citrat 40mg USP- hộp 03 Vỉ x 10 viên
160.000 ₫Giá gốc là: 160.000 ₫.140.000 ₫Giá hiện tại là: 140.000 ₫.